Starfsfólk

Landsbréf leitast við að ráða og hafa í sínum röðum framúrskarandi starfsfólk með fjölbreyttan bakgrunn. Hjá Landsbréfum starfa rúmlega 20 sérfræðingar sem hafa yfirgripsmikla og áralanga reynslu af störfum á fjármálamörkuðum.

Helgi Þór Arason, framkvæmdastjóri Landsbréfa

Helgi Þ. Arason

Framkvæmdastjóri
helgi.arason@landsbref.is
Bragi Gunnarsson

Bragi Gunnarsson

Lögfræðingur/staðgengill framkvæmdastjóra
bragi.gunnarsson@landsbref.is
Fjóla Jónsdóttir

Fjóla Jónsdóttir

Innra eftirlit og áhættustýring
fjola.jonsdottir@landsbref.is
Klara Hrönn Sigurðardóttir

Klara Hrönn Sigurðardóttir

Rekstrarstjóri
klara.h.sigurdardottir@landsbref.is
Theodóra Thorlacius

Theodóra Thorlacius

Sérfræðingur
theodora.thorlacius@landsbref.is

Skuldabréf

Rósa Björgvinsdóttir

Rósa Björgvinsdóttir

Forstöðumaður
rosa.bjorgvinsdottir@landsbref.is
Sandra Björk Ævarsdóttir

Sandra Björk Ævarsdóttir

Sjóðstjóri
Sandra.B.AEvarsdottir@landsbref.is

Hlutabréf

Halldór Kristinsson

Halldór Kristinsson

Forstöðumaður
halldor.kristinsson@landsbref.is
Egill Darri Brynjólfsson

Egill Darri Brynjólfsson

Sjóðstjóri
egill.d.brynjolfsson@landsbref.is
Guðmundur Karl Guðmundsson

Guðmundur Karl Guðmundsson

Sjóðstjóri
gudmundurg@landsbref.is

Blönduð stýring

Guðný Erla Guðnadóttir

Guðný Erla Guðnadóttir

Forstöðumaður
Gudny.E.Gudnadottir@landsbref.is
Valgarð Briem

Valgarð Briem

Sjóðstjóri
valgard.briem@landsbref.is

Sérhæfðar fjárfestingar

Hermann M. Þórisson

Hermann M. Þórisson

Forstöðumaður
hermann.m.thorisson@landsbref.is
Berglind Halldórsdóttir

Berglind Halldórsdóttir

Sjóðstjóri
Berglind.Halldorsdottir@landsbref.is
Björn Snær Guðbrandsson

Björn Snær Guðbrandsson

Sjóðstjóri
Bjorn.S.Gudbrandsson@landsbref.is
Ingvar Karlsson

Ingvar Karlsson

Sjóðstjóri
ingvar.karlsson@landsbref.is
Ólafur Jóhannsson

Ólafur Jóhannsson

Sjóðstjóri
olafur.johannsson@landsbref.is
Steinar Helgason

Steinar Helgason

Sjóðstjóri
steinar.helgason@landsbref.is

Eignastýring

Ólafur Frímann Gunnarsson

Ólafur Frímann Gunnarsson

Forstöðumaður
Olafur.Frimann.Gunnarsson@landsbref.is
Arnar Davíð Arngrímsson

Arnar Davíð Arngrímsson

Sérfræðingur
Arnar.David.Arngrimsson@landsbref.is
Guðrún Una Valsdóttir

Guðrún Una Valsdóttir

Sérfræðingur
Gudrun.Una.Valsdottir@landsbref.is

Störf

Starfsumsókn ásamt ferilskrá skal senda með tölvupósti á netfangið starf@landsbref.is.

Vefkökur

Með því að smella á “Leyfa allar” samþykkir þú notkun á vefkökum til þess að auka virkni vefsins, greina vefnotkun og aðstoða við markaðssetningu.

Nánar um vefkökur

Tryggja virkni vefsins

Greina notkun svo við getum mælt og aukið gæði vefsins

Notaðar til að birta persónubundnar auglýsingar

Nánar um vefkökur